Ferny Nopjira Lerkkajornnamkul

Đây là em gái mà tui nói nhìn chục lần vẫn chưa nhớ được mặt. Sau khi check profile ẻm thì ra ẻm từng đóng vai em gái của nam chính trong Dork Kaew Kahlong (Norraphat & Plerng Kwan), ngay sau khi phim đó kết thúc, ẻm thành nữ chính trong Taan Tawan Janward, phần có liên quan với Dork Kaew Kahlong.

Ferny ở mỗi góc chụp nhìn rất khác nhau, thay đổi tạo hình, make up, kiểu tóc là nhìn ẻm cũng khác, khuôn mặt của ẻm trông rất giống nhiều người ( một em đóng evening của CH3, một em cựu dv của OneHD, một em dv Hàn…). Tui còn tí ấn tượng với em gái nam chính trong Dork Kaew Kahlong chứ tui không quen nữ chính trong phim nàyyyyyyyy!


Name: Nopjira Lerkkajornnamkul (นพจิรา เลิศขจรนามกุล) / (นพจิรา ฤกษ์ขจรนามกุล)
Nickname: Ferny / Fern (เฟิร์น)
Profession: Actress
Date of birth: February 25, 1995
Birthplace: Thailand
Height: 163cm
Weight: 44kg
Marital Status: Single
Hobbies: Photography
Education: Graduated from the Faculty of Engineering in Civil Engineering from King Mongkut’s University of Technology. Currently studying Master’s Degree in Civil Engineering, Faculty of Engineering at Chulalongkorn

Dramas

  • Rak Fun Thalob (OneHD/2016)
  • Dok Kaeo Kalong with Phun Chitnarong Visessompark(OneHD/2017)
  • Taan Tawan Janward with Kang Vorakorn (OneHD/2018)
  • Naet Nakin with Dan Worrawech Danuwong (OneHD/2018)
  • Hua Jai Sila 2019 with Tor Thanapob Leeratanakajorn (OneHD/2019)

Trả lời

Mời bạn điền thông tin vào ô dưới đây hoặc kích vào một biểu tượng để đăng nhập:

WordPress.com Logo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản WordPress.com Đăng xuất /  Thay đổi )

Google photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Google Đăng xuất /  Thay đổi )

Twitter picture

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Twitter Đăng xuất /  Thay đổi )

Facebook photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Facebook Đăng xuất /  Thay đổi )

Connecting to %s